Menene bambanci tsakanin PDC da tricone bits?
Menene bambanci tsakanin PDC da tricone bits?
Shin kun taɓa fuskantar wannan yanayin?
Lokacin haƙa ƙayyadaddun ƙira, masu aiki galibi dole su zaɓi tsakanin raƙuman PDC da tricone bits.
Bari mu gano menene bambanci tsakanin PDC bits da tricone bits.
Farashin PDCshine babban kayan aikin hakowa daga rami, wanda ke da fa'idodin tsawon rayuwa, ƙarancin hakowa da saurin juyawa, kuma shine mafi mahimmancin kayan aiki don hanzarta hakowa. Wanda ke da tsawon rayuwa, ƙima mai girma da juriya mai girma.
Tricone bitkayan aikin rotary ne wanda ya ƙunshi "cones" guda uku waɗanda ke jujjuya kan ɗigon mai mai. Ana yawan amfani da shi a cikin ruwa, mai da hakowa, geothermal, da yanayin binciken ma'adinai.
Game da bambance-bambancen su:
1. Hanyar yanke:
PDC ragowa suna amfani da hanyar yankan niƙa, waɗanda suka saka gutsuka masu iya hakowa cikin saurin juyawa.
Tricone bits yana ɗaukar hanyar yin tasiri da murkushe samuwar dutsen ta hanyar juyawa da matsi na ƙasa.
2.Application:
Ragewar PDC sun fi tasiri a cikin sassaukan tsari da yanayin yanayin ƙasa. Kamar dutsen yashi, dutsen laka, da sauransu.
Don maƙarƙashiya da karye mai ƙarfi, tricone bits sun fi dacewa, kayan aikin sa na iya shiga da karya dutsen yadda ya kamata.
3. Ingantaccen hakowa:
PDC ragowa yawanci suna ba da saurin hakowa da tsayin rai, abubuwan da aka haɗa da yawa na iya raba lalacewa da tsagewar bit don shi.
Tricone bits suna da ɗan gajeren rayuwa saboda juzu'in juna na gears.
4. Farashin bit:
Ragowar PDC sun fi tsada don kera, amma tsawon rayuwarsu da mafi girman inganci na iya haifar da tanadin farashi yayin aikin hakowa.
Tricone bits sun fi arha don kerawa, amma suna da ɗan gajeren rayuwar sabis kuma suna buƙatar maye gurbinsu akai-akai.
Yana da mahimmanci a zaɓi nau'in bit ɗin da ya dace don halaye daban-daban na samuwar da takamaiman buƙatun hakowa.
Abubuwan da ake amfani da su na PDC sune babban saurin hakowa da haɓakar hakowa mai yawa a cikin hako dutse da ƙarancin saurin hakowa na inji.
Tricone ragowa suna da fa'idar girman girman ɗan ƙaramin girma da ƙarfin yankewa mafi girma, yana mai da su kyakkyawan rawar dutse mai maƙasudi da yawa don hako nau'ikan yanayin yanayin ƙasa.
DrillMore's Farashin PDCkumaTricone bitsabokan cinikinmu sun ƙima sosai a cikin yanayin aikace-aikacen da yawa. Idan kuna son ƙarin koyo, don Allah ziyarci gidan yanar gizon mu (https://www.drill-more.com/) ko tuntube mu kai tsaye!
YOUR_EMAIL_ADDRESS