Ƙungiyar DrillMore
Labarin DrillMore Tawagar
A cikin ƙungiyar masu kuzari da kishi, akwai ƙungiyar mutane masu mafarkai a cikin zukatansu da manufofinsu a cikin tunaninsu, kuma su ne mu - shugabanni a cikin Duniya.Kayan aikin hako RockMasana'antu.
Manufar: A cikin wannan duniya mai gasa, muna da manufa mai kyau - don zama mafi amintaccen mai samar da kayayyaki a Masana'antar Hana Hakowa ta Duniya. Mun tabbata cewa inganci shine rayuwar kasuwanci, kuma za mu kare ingancin samfuranmu tare da rayuwarmu don samar wa abokan ciniki mafi kyawun kayan aikin hakowa kuma su zama ingantaccen tallafi.
Nasara: Kowace rana, muna bin kyakkyawan aiki. Kowace shekara, muna ƙirƙira sababbin abubuwa. Muna alfahari da kera da fitar da kayan aikin hako ma'adinai, da fasa kwarya da kuma rijiyar ruwa. A kowace shekara, mu factory ne iya samar da fiye da 30,000 rawar soja rago, samar da abin dogara goyon baya ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Duk inda muke, ko da wane irin kalubale muke fuskanta, mun dage kuma muna ci gaba.
Alƙawari: Abokan cinikinmu sune komai a gare mu. Don haka, ba mu wuce masu samar da kayayyaki kawai ba, mu abokin tarayya ne. Domin biyan bukatun abokan cinikinmu, muna tsara shirye-shiryen rarraba mu cikin sassauƙa don tabbatar da isar da lokaci. Kuma lokacin da abokan ciniki ke buƙatar taimako, ba ma barin su su kaɗai. Mun yi alƙawarin amsawa a cikin sa'a guda kuma mu samar da mafita mai dacewa a cikin sa'o'i takwas. Domin mun san cewa nasarar abokan cinikinmu ita ce nasararmu.
So da Gwagwarmaya: Ƙungiyarmu tana cike da sha'awa da gwagwarmaya. Ba mu gamsu da halin da ake ciki ba, mun kuskura mu kalubalanci kanmu kuma mu ci gaba da yin sabbin abubuwa. Komai irin wahalhalun da muke fuskanta, mun yi imani da gaske cewa za mu iya yin ƙarfi ne kawai bayan an sami ƙwazo.
Nan gaba: Muna cike da kwarin gwiwa a kan hanya ta gaba. Za mu ci gaba da kiyaye ka'idodin mutunci, inganci da ƙima don samar wa abokan cinikinmu mafi kyawun sabis kuma su zama abokin tarayya mafi aminci.
Ku biyo mu: Idan kuma kai ma mafarki ne, idan kuma kuna sha'awar ƙalubalantar kanku, to ku kasance tare da mu! Bari mu yi aiki hannu da hannu don ƙirƙirar ƙarin haske gobe!
Ƙungiyarmu, ita ce gidan ku!
A cikin ƙungiyar DrillMore , kowa tauraro ne mai haskakawa, kowa shine muhimmiyar hanyar haɗi. Domin kawai haɗin kai a matsayin ɗaya, za mu iya ƙirƙirar al'ajibai, nasarori masu ban mamaki!
WhatsApp: https://wa.me/8619973325015
Imel: [email protected]
YOUR_EMAIL_ADDRESS